Misuko ya nywele

Nawatakia heri ya mwaka mpya. Nashkuru mwenyezimungu kwa kutuwezesha kuuona mwaka mpya tukiwa wazima na wenye afya. Kwa wale walotangulia mbele za haki, mwenyezimungu awape kaul thabeet na kwa walio wagonjwa tunawaombea na In Shaa Allah mtapona.

Leo nawaletea tena aina ya misuko ya nywele, safari hii ni style ya minyoosho size ya kati. Enjoy!!!

NB: email for credit/removal

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s